Unilong

labarai

GHK-CU: Kai ku san shi gabaɗaya

Kamar yadda kowa ya sani, jan ƙarfe yana ɗaya daga cikin mahimman ma'adanai don lafiyar ɗan adam da kiyaye ayyukan jiki.Yana da tasiri mai mahimmanci akan ci gaba da aiki na jini, tsarin juyayi na tsakiya, tsarin rigakafi, gashi, fata da kyallen takarda, kwakwalwa, hanta, zuciya da sauran viscera.A cikin manya, abun ciki na jan karfe a cikin nauyin jiki 1kg yana kusa

anti-tsufa-GHK-CU

1.4mg-2.1mg.
Menene GHK-CU?
GHK-KuG (Glycine glycine), H (Histidine histidine), K (Lysine lysine).Ana haɗa amino acid guda uku don samar da tripeptide, sa'an nan kuma an haɗa ion tagulla don samar da peptide mai launin shuɗi wanda aka fi sani.Sunan INCI/Sunan Turanci shine COPPER TRIPEPTIDE-1.
Babban Ayyukan Peptide na Blue Copper
Yana maido da ikon gyaran fata, yana ƙara samar da ƙwayar ƙwayar cuta ta intercellular, kuma yana rage lalacewar fata.
Ƙarfafa samuwar glucose polyamine, ƙara kauri na fata, rage sagging fata, da tsayayyen fata.
Ƙarfafa samuwar collagen da elastin, ƙarfafa fata kuma rage layi mai kyau.
Yana taimaka a cikin SOD enzyme antioxidant kuma yana da ƙarfi anti-free radical aiki.
Zai iya inganta yaduwar jini da kuma kara yawan iskar oxygen na fata.
Amfani da GHK-CuD
1. Danyen kayan suna da tsada sosai.Farashin kasuwa na gabaɗaya ya tashi daga 10-20W a kowace kilogram, kuma mafi girman tsafta har ma ya wuce 20W, wanda ke iyakance yawan amfani da shi.
2. Blue jan karfe peptide ne m, wanda ke da alaka da tsarin da karfe ions.Sabili da haka, yana kula da ions, oxygen da ingantacciyar hasken haske mai ƙarfi.Wannan kadai yana iyakance aikace-aikacen samfuran da yawa.

gk ku
Taboos na blue jan karfe peptide
1. Abubuwan zamba kamar EDTA disodium.
2. Octyl hydroxamic acid wani sabon sinadari ne na maganin lalata, wanda ake amfani da shi sosai don maye gurbin abubuwan da ake kiyayewa na gargajiya.
Ba zai iya kiyaye wani yanayin ionized a cikin dukkan tsari daga acid zuwa tsaka tsaki, kuma shine mafi kyawun kwayoyin kwayoyin cutar antibacterial.Yana da kyau kwarai antibacterial da bacteriostatic Properties a tsaka tsaki pH, da kuma fili polyol iya cimma sakamako na bakan bacteriostasis.Koyaya, idan aka yi amfani da shi a cikin samfuran da ke ɗauke da peptide jan ƙarfe mai shuɗi, yana iya chelate ions jan ƙarfe a cikin peptide na jan karfe don samar da ƙarin bargawar rukunin tagulla.Saboda haka, shi ne na musamman Organic acid wanda ya sa blue jan karfe peptide rashin tasiri.
Hakazalika, yawancin acid suna da irin wannan tasirin.Sabili da haka, lokacin amfani da dabarar peptide na jan ƙarfe, ruwan ya kamata ya guje wa irin albarkatun ƙasa kamar acid 'ya'yan itace da salicylic acid.Lokacin amfani da samfuran da ke ɗauke da peptide jan ƙarfe mai launin shuɗi, Hakanan wajibi ne don guje wa amfani da lokaci guda tare da samfuran da ke ɗauke da acid.
3. Nicotinamide ya ƙunshi wani adadin nicotinic acid, wanda zai iya kama ions na jan karfe tare da peptide jan ƙarfe blue don sa samfurin ya canza launin.Abubuwan da ke cikin ragowar nicotinic acid a cikin nicotinamide yayi daidai da saurin canza launin.Mafi girman abun ciki, saurin canza launin shine, kuma akasin haka.
4. Carbomer, sodium glutamate da sauran nau'in polymers irin su anionic za su yi amfani da su tare da ions jan karfe na cationic, lalata tsarin peptide na jan karfe da kuma haifar da launi.
5. VC yana da karfi reducibility, kuma yana da sauƙi oxidized zuwa dehydrogenated VC.Copper zai oxidize VC, kuma nasa tsarin za a canza ya zama m.Bugu da ƙari, ana iya amfani da glucose, allantoin, mahadi masu ɗauke da ƙungiyoyin aldehyde da peptide na jan karfe mai launin shuɗi, wanda zai iya haifar da haɗarin canza launi.
6. Idan ba a yi amfani da carnosine tare da peptide na jan karfe mai launin shudi ba, zai haifar da chelation da hadarin discoloration.
GHK kanta wani bangare ne na collagen.A cikin yanayin kumburi ko lalacewar fata, zai saki nau'ikan peptides.GHK yana ɗaya daga cikinsu, wanda zai iya taka rawar jiki iri-iri.
Lokacin da ba a yi amfani da GHK a matsayin mai ɗaukar ion jan ƙarfe ba, kuma wani ɓangare ne na samfuran lalata collagen.Sabili da haka, ana iya amfani dashi azaman siginar sigina don tada tsarin antioxidant.Yana da anti-mai kumburi da wrinkle rage sakamako a kan fata, sa fata mafi m.


Lokacin aikawa: Dec-08-2022