TRIFLUOROMETHANESULFONAMIDE Tare da CAS 421-85-2
Trifluoromethanesulfonamide shine tsaka-tsakin kwayoyin halitta, wanda za'a iya shirya ta hanyar amsawar trifluoromethanesulfonyl chloride da gas ammonia. Ana iya amfani da Trifluoromethanesulfonyl don shirya LiTFSI. LiTFSI shine ingantacciyar ƙarar ƙwayoyin lantarki don batir lithium. Saboda tsarin sinadarai na musamman na sashin anion (CF3SO2) 2N-, LiTFSI yana da kwanciyar hankali mai ƙarfi da ƙarfin lantarki; Idan aka kwatanta da LiClO4 da LiPF6, LiTFSI a matsayin ƙari na electrolyte na iya: 1) inganta fim ɗin SEI na ma'auni mai kyau da mara kyau; 2) daidaita ma'amalar na'urori masu inganci da mara kyau; 3) hana samar da iskar gas; 4) inganta aikin sake zagayowar; 5) inganta babban yanayin kwanciyar hankali; 6) Inganta aikin ajiya da sauran fa'idodi.
Abu | Daidaitawa |
Bayyanar | Farin kristal mai ƙarfi |
Assay | ≥98% |
Danshi | ≤0.50% |
Ƙara 172g na 98% CF3SO2Cl (1mol) da 500mL na anhydrous acetonitrile bayan maganin ruwa a cikin rufaffiyar reactor tare da ma'aunin zafi da sanyio, mai motsawa, da nitrogen da cire oxygen. Gas ɗin ammonia ko daidaitaccen adadin busassun ammonium carbonate ana ɗaga hankali a hankali zuwa zafin jiki a ƙarƙashin motsawa, kuma ana ɗaukar matakin bayan sa'o'i 3 na amsawa. An cire samfurin ammonium chloride a cikin maganin amsawa ta hanyar tacewa, mai narkewa a cikin tacewa an kashe shi a ƙarƙashin rage matsa lamba, kuma an bushe shi a ƙarƙashin rage matsa lamba a 50 ° C don samun farin wafer mai trifluoromethanesulfonamide tare da yawan amfanin ƙasa ba kasa da ƙasa ba. 96% .
25kgs/drum, 9tons/20'kwantena
25kgs/jakar, 20ton/20'kwantena
TRIFLUOROMETHANESULFONAMIDE Tare da CAS 421-85-2