Unilong
14 Shekarun Ƙwarewar Ƙirƙira
Mallakar Tsirrai 2 Chemicals
An wuce ISO 9001: 2015 Quality System

Zane mai Sabuntawa don Babban Deet N, N-Diethyl-M-Toluamide CAS134-62-3

 


  • CAS:134-62-3
  • Tsarin kwayoyin halitta:Saukewa: C12H17
  • Nauyin kwayoyin halitta:191.27
  • EINECS No:205-149-7
  • Makamantuwa:Detamide; Dieltamid; ENT 22542; ent22542; Flypel; m-Delphene; M-DET; m-DETA
  • Cikakken Bayani

    Zazzagewa

    Tags samfurin

    Kamfanin yana goyan bayan falsafar "BeNo.1 a cikin inganci mai inganci, kafe akan tarihin bashi da amana don haɓaka”, zai ci gaba da bautar da abokan ciniki na baya da sabbin abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje gabaɗayan zafi don Sabunta Zane don Babban Deet mai inganciN, N-Diethyl-M-Toluamide CAS134-62-3, Ƙirƙiri Ƙimar, Hidimar Abokin Ciniki!" Mu ne da gaske fatan cewa duk abokan ciniki za su kafa dogon lokaci da kuma m hadin gwiwa tare da mu.Idan kana so ka sami ƙarin bayani game da mu kamfanin, Da fatan za a tuntube mu yanzu.
    Kamfanin yana goyan bayan falsafar "Kasancewa No.1 a babban inganci, kafe akan tarihin bashi da amana don haɓaka", za ta ci gaba da bauta wa baya da sabbin abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje gabaɗayan zafi don , Mun yi imani tare da kyakkyawan sabis ɗinmu na yau da kullun za ku iya samun mafi kyawun aiki da ƙarancin mafita daga gare mu na dogon lokaci. Mun sadaukar don samar da ingantattun ayyuka da ƙirƙirar ƙarin ƙima ga duk abokan cinikinmu. Da fatan za mu iya haifar da kyakkyawar makoma tare.

    DEET an rage shi da DEET, kuma sunanta na sinadaran diethyltoluamide. Yana da faffadan maganin kwari. Yana da tasiri mai muni akan nau'ikan kwari masu cizo a wurare daban-daban. Yana iya tunkude ƙudaje masu ƙaya, ƙuda, ƙwari, ƙudajen doki, sauro, ƙudaje yashi, ƙananan kwari masu tashi.

    Abu Daidaitawa
    Bayyanar Ruwa mai ruwan rawaya mara launi zuwa haske
    Assay ≥98.5%
    Ruwa ≤0.50%
    darajar acid ≤0.10%
    Barasa mai ƙarfi ≤0.50%
    Fihirisar Rarraba (n20D) 1.5200-1.5235

    N,N-DIETYL-M-TOLUAMIDEshine babban sinadari mai hana sauro iri daban-daban na maganin sauro.

    A matsayinsa na maganin kwari, yana da tasiri na musamman wajen hana sauro.

    N,N-Diethyl-3-methylbenzamide-application

    200kgs/Drum, 16ton/20'kwantena
    250kgs/Drum,20ton/20'kwantena
    1250kgs/IBC, 20tons/20'kwantena

    Kamfanin yana goyan bayan falsafar "Kasancewa No.1 a cikin babban inganci, kafe akan tarihin bashi da amana don ci gaba", za ta ci gaba da bauta wa baya da sabbin abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje gabaɗayan zafi don Sabunta Zane na Deet N, N-Diethyl-M-Toluamide CAS134-62-3, Ƙirƙirar Abokan Ciniki, Abokan ciniki! Mu ne da gaske fatan cewa duk abokan ciniki za su kafa dogon lokaci da kuma m hadin gwiwa tare da mu.Idan kana so ka sami ƙarin bayani game da mu kamfanin, Da fatan za a tuntube mu yanzu.
    Zane mai sabuntawa don Diethyltoluamide da Deet Diethyltoluamide, Mun yi imani tare da ingantaccen sabis ɗinmu na yau da kullun zaku iya samun mafi kyawun aiki da ƙarancin mafita daga gare mu na dogon lokaci. Mun sadaukar don samar da ingantattun ayyuka da ƙirƙirar ƙarin ƙima ga duk abokan cinikinmu. Da fatan za mu iya haifar da kyakkyawar makoma tare.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana