Magnesium chloride CAS 7786-30-3
Anhydrous magnesium chloride fari ne, lu'ulu'u mai sheki hexagonal mai sheki wanda yake da sauƙin shaƙawa. Ba shi da wari da ɗaci. Matsakaicin adadin kwayoyin halittarsa shine 95.22. Its yawa ne 2.32g/cm3, ta narkewa batu ne 714 ℃, da kuma tafasar batu ne 1412 ℃. Yana da ɗan narkewa a cikin acetone, amma mai narkewa cikin ruwa, ethanol, methanol, da pyridine. Yana zubar da hayaki a cikin iska mai ɗanɗano, kuma yana ƙara girma lokacin da ya yi fari zafi a cikin rafin hydrogen gas. Yana da narkewa sosai a cikin ruwa kuma yana sakin zafi da ƙarfi.
ITEM | STANDARD |
Bayyanar | Fari; Lu'ulu'u mai laushi ko granular. |
Magnesium chloride (MgCl2· 6H2O) % | ≥99.0 |
Magnesium chloride (MgCl2) % | ≥46.4 |
Ca % | ≤0.10 |
Sulfate(SO4) % | ≤0.40 |
Ruwa marar narkewa % | ≤0.10 |
Chroma Hazen | ≤30 |
Pb mg/kg | ≤1 |
As mg/kg | ≤0.5 |
NH4 mg/kg | ≤50 |
1.Industrial-grade aikace-aikace: An yi amfani da matsayin hanya kankara da dusar ƙanƙara wakili wakili. Yana narkar da kankara da sauri, baya lalata ababen hawa, kuma baya lalata kasa. Ana iya amfani da nau'in ruwansa azaman matakan kariya na sanyi na hanya. Sau da yawa ana fesa a kan tituna kafin damina mai sanyi don hana su daskare. Don haka, zai iya hana ababen hawa su guje-guje da kuma tabbatar da tsaron hanya. Magnesium chloride yana sarrafa ƙura. Yana shayar da danshi daga iska, don haka ana iya amfani da shi a wurare masu ƙura don murƙushe ƙura a ƙasa, don haka hana ƙananan ƙurar ƙura daga yaduwa a cikin iska. Yawanci ana amfani da shi a wuraren tono, wuraren wasanni na cikin gida, gonakin doki, da sauransu. Adana hydrogen, ana iya amfani da wannan fili don adana iskar hydrogen. Kwayar ammoniya tana da wadataccen sinadarin hydrogen atom. Ana iya shayar da ammonia ta saman m magnesium chloride. Ɗauki ɗan dumama yana fitar da ammonia daga magnesium chloride kuma yana haifar da hydrogen ta hanyar mai kara kuzari. Ana iya amfani da wannan fili don yin siminti. Saboda abubuwan da ba su ƙonewa, ana amfani da shi a cikin kayan kariya daban-daban na wuta. Haka kuma masana'antun saka da takarda suna cin gajiyar hakan. Ana amfani da Magnesium chloride azaman wakili mai sarrafa danko a cikin kayan kwalliya da samfuran kula da fata. Masu laushi da masu gyara launi a cikin kayan wanka. Ma'auni na masana'antu magnesium chloride wakili ne na canza launi na halitta wanda ke da tasiri mai girma akan ɓarkewar dyes masu amsawa. A matsayin ƙari ga samfuran gel silica, magnesium chloride wanda aka gyara silica gel na iya ƙara haɓaka aikin hygroscopic sosai. Na gina jiki ga microorganisms a cikin najasa magani (na iya inganta kunnawa da microorganisms). Barbashi da ke cikin tawada wakili ne mai ɗanɗano da mai daidaita ɓangarorin don inganta hasken launi. Moisturizer da barbashi stabilizer don launi foda don haɓaka haske launi. Additives don polishing yumbu na iya inganta mai sheki da kuma ƙarfafa taurin. Raw kayan don fenti mai kyalli. Raw kayan don saman rufin rufi a kan hadedde kewaye allon.
2.Food-sa aikace-aikace Magnesium chloride za a iya amfani da matsayin coagulant ga tofu. Ana siffanta tofu da kasancewa mai taushi, santsi da na roba, kuma yana da ɗanɗanon wake mai ƙarfi. Yana da furotin coagulant ga busasshen tofu da soyayyen tofu. Busasshen tofu da soyayyen tofu ba su da sauƙin karya. Taimakon fermentation don sake, da dai sauransu Mai cire ruwa (don kifin kifi, kashi 0.05% zuwa 0.1%) Mai haɓaka rubutu (haɗe da polyphosphates, ana amfani da shi azaman haɓakar haɓaka don surimi da samfuran shrimp), saboda ɗanɗano mai ɗaci mai ƙarfi, adadin da aka saba amfani dashi shine ƙasa da 0.1%; Mineral fortifier, ana amfani dashi a cikin abinci na lafiya da abin sha. Magnesium chloride kuma wani bangare ne na dabarar jarirai. Bugu da kari, an yi amfani da shi sosai wajen samarwa da sarrafa gishiri, ruwan ma'adinai, burodi, adana kayayyakin ruwa, 'ya'yan itatuwa da kayan marmari da sauran masana'antu. A cikin sarrafa abinci, ana iya amfani da shi azaman wakili na warkewa, wakili mai yisti, furotin coagulant, cire ruwa, taimakon fermentation, inganta rubutu, da sauransu. Hakanan ana amfani dashi azaman ƙarfafa abinci mai gina jiki; wani dandano mai dandano (hade da magnesium sulfate, gishiri, calcium hydrogen phosphate, calcium sulfate, da dai sauransu); wakili na maganin alkama; mai inganta ingancin kullu; wani wakili na oxidizing; mai gyara don kifin gwangwani; da wakili mai sarrafa maltose.
25KG/BAG

Magnesium chloride CAS 7786-30-3

Magnesium chloride CAS 7786-30-3